Fastanefndir Þingeyjarsveitar 2022-2026
Byggðarráð (breyting á 34 fundi sveitarstjórnar, 26. október)
Jóna Björg Hlöðversdóttir formaður
Gerður Sigtryggsdóttir varaformaður
Knútur Emil Jónasson
Varamenn:
Eyþór Kári Ingólfsson
Haraldur Bóasson
Arnór Benónýsson
Fræðslu- og velferðarnefnd (breyting á 37. fundi sveitarstjórnar, 14.12.2023)
Einar Örn Kristjánsson, E-listi, formaður
Gunnhildur Hinriksdóttir, E-listi, aðalmaður
Anna Bragadóttir, E-listi, aðalmaður
Sigurbjörn Árni Arngrímsson, K-listi aðalmaður
Ragnhildur Hólm Sigurðardóttir, K-listi aðalmaður
Árni F. Sigurðsson, E-listi, varamaður
Lára Ingarsdóttir, E-listi, varamaður
Sigurlaug Svavarsdóttir, E-listi, varamaður
Dagbjört Bjarnadóttir, K-listi, varamaður
Arnór Benónýsson, K-listi, varamaður
Atvinnu- og nýsköpunarnefnd (breyting á 34 fundi sveitarstjórnar, 26. október)
Jónas Þórólfsson, E-listi, formaður
Soffía Kristín Jónsdóttir, E-listi, aðalmaður
Erlingur Ingvarsson, E-listi, aðalmaður
Hallgrímur Páll Leifsson, K-listi, aðalmaður
Snæþór Haukur Sveinbjörnsson, K-listi, aðalmaður
Sigrún Jónsdóttir, E-listi, varamaður
Halldór Þ. Sigurðsson, E-listi, varamaður
Arnþrúður Anna Jónsddóttir, E-listi, varamaður
Sæþór Gunnsteinsson K-listi, varamaður
Freydís Anna Ingvarsdóttir, K-listi, varamaður
Skipulagsnefnd (breyting á 37 fundi sveitarstjórnar, 14. desember)
Knútur Emil Jónsson, E-listi, formaður
Nanna Þórhallsdóttir, E-listi, aðalmaður
Haraldur Bóasson, E-listi, aðalmaður
Sigurður Böðvarsson, K-listi, aðalmaður
Jóna Björg Hlöðversdóttir, K listi, aðalmaður
Ingi Þór Yngvason, E-listi, varamaður
Agnes Einarsdóttir, E-listi, varamaður
Karl Emil Sveinsson, E-listi, varamaður
Sigríður Hlynur Helguson Snæbjörnsson,K-listi, varamaður
Hallgrímur Páll Leifsson K-listi , varamaður
Umhverfisnefnd (breyting á 34 fundi sveitarstjórnar, 26. október)
Árni Pétur Hilmarsson, K-listi, formaður
Sigrún Jónsdóttir, E-listi, aðalmaður
Rúnar Ísleifsson, E-listi, aðalmaður
Arnheiður Rán Almarsdóttir, E-listi, aðalmaður
Guðrún Sigríður Tryggvadóttir, K-listi aðalmaður
Garðar Finnsson, E-listi, varamaður
Garðar Jónsson, E-listi, varamaður
Olga Hjaltalín, E-listi, varamaður
Elísabet Sigurðardóttir, K-listi, varamaður
Arnór Benónýsson, K-listi, varamaður
Íþrótta-, tómstunda- og menningarnefnd (breyting á 34 fundi sveitarstjórnar, 26. október)
Ósk Helgadóttir, E-listi, formaður
Eyþór Kári Ingólfsson, E-listi, aðalmaður
Katla Valdís Ólafsdóttir, E-listi, aðalmaður
Sigríður Hlynur Snæbjörnsson, K-listi, aðalmaður
Úlla Árdal, K-listi, aðalmaður
Unnsteinn Ingason, E-listi, varamaður
Olga Hjaltalín, E-listi, varamaður
Halldór Þorlákur Sigurðsson, E-listi, varamaður
Patrycja Maria Reimus, K-listi, varamaður
Snæþór Haukur Sveinbjörnsson, K-listi, varamaður